Forum Happy4u ...........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hack AU thang 7 ne`

3 posters

Go down

Hack AU thang 7 ne` Empty Hack AU thang 7 ne`

Bài gửi  bemong1608 Sat Jul 18, 2009 10:19 pm

Tui hien gio` dang hack trong mot so dia chi? sau:

http://home.socola.biz/hackgame/SoCoLa.Biz_ModAU080609.zip/index.html

http://hot9x.com/
Nhung theo tui thay thi`, trang socola hack dc do, ban thu su? dung coi, co gi` hok hiu? thi` pm tui nha Wink . nho` may cai nay` ma` tui len dc 1 cap (lam nvtt) va` cung~ nhay tuot 1 cap (vi` qua i? lai vao` hack) Crying or Very sad
Co1 dc co mat ma` hjhj Smile
Ak` wen, toi' chung nao` AU cap nhat (vao` may ngay` cuoi thang 7 hoac dau` thang 8 ) thi` minh` khong dam? bao? la` hack dc dau nha... noi chung la` may trang tren chi? su dung den truoc gio` cap nhat cua thang sau thoi.... Surprised
bemong1608
bemong1608

Hack AU thang 7 ne` Empty Re: Hack AU thang 7 ne`

Bài gửi  Ngạc Nhiên Chưa ? Mon Jul 20, 2009 12:36 pm

Bạn có bản hack BU của phiên bản này ko cho mình 1 bản Smile Smile tìm hoài ko thấy

Ngạc Nhiên Chưa ?

Hack AU thang 7 ne` Empty ^^

Bài gửi  zjtdj937 Mon Jul 20, 2009 7:32 pm

coa' phien ban? auto BU thj` send cho phat' nhaz' thank truoc' naz`

zjtdj937

Hack AU thang 7 ne` Empty hack beatup na`....

Bài gửi  bemong1608 Wed Jul 22, 2009 3:55 pm

minh` vua nhay thu trang nay`, thay hack beatup nhay cung dc nhung co 1 so bai` hat van~ chua the? hack beatup dc ... sr nha, tuy` bai` ma` hack thui hjhj
Dia chi? ne`:
http://teen88.net/au/
sau khi vao`, ban chi? can` nhap vao` "LINK DOWNLOAD HACK AUDITION" nho la` hang thu 2 nha, vi 2 hang` kia minh` chua su dung thu? hjhj. Tiep theo la` nhap ma~ an toan` vao` roi` click chuot vao` nut "DOWNLOAD" roi` tuy` theo thoi` gian ma` doi.
Thoi` gian chay xong rui`, trang do se~ hien ra chu~ "DOWNLOAD", ban cu click chuot vao` nut do, sau do "SAVE" (nho la` khi save phai save vao` file chua AU de? de~ tim` ay ma` hjhj Smile )
vd: o? may nha` minh` thi` duong truyen nhu sau: D:\Games Online\Audition
Sau khi tai ve`, ban nhan nut "OPEN" cua chuong trinh` da~ chay (neu chuong trinh` do chua thoat ra), hoac vao` "MY COMPUTER" roi` vao` cho~ ma` ban da~ SAVE chuong trinh` hack do (o? truong hop cua? minh` thi` vao` D:\Games Online\Audition)... sau do click chuot vao` bieu? tuong co 1 chong` tap gom` 3 cuon 3 mau`)
=> hien ra 1 bang hop thoai, ban click chuot vao` bieu tuong co chu~ "HackAU0906.exe"
=>hien ra bang hack, nhung chua xong dau, ban van phai chon loai hack, NHO LA` MOI COT CHI? DC CHON 1 LOAI HACK THUI (vd: o cot dau, neu ban chon "canh per" thi` khong dc chon "del" va` nguoc lai)
=> chon duong truyen den thu muc AU (TH cua minh` thi` vao` dia chi? D:\Games Online\Audition) sau do click chuot vao` bieu tuong hinh` NV AU nu~..., ten bieu tuong la` "PATCHER" roi` an "OK" ...
=> an nut"STAR" la` tha ho` ma` hack..
NHO LA` SAU KHI THOAT AU RA, NEU MUN DZO NHAY LAI THI` PHAI BO? CHUONG TRINH` HIEN GIO`, RUI` VAO` LAI THU MMUC MA` BAN DA~ "SAVE" CHUONG TRINH` HACK. RUI` TIP TUC CAC BUOC NHU TREN... Wink DAI` QUA HA???? NHUNG DE~ THUC HIEN LAM HJHJ Very Happy
CHUC MAY BAN LEN CAP NHANH NHANH NHA VA` DUNG BI NGUOI KHAC BAT DC AUTO DO Wink
bemong1608
bemong1608

Hack AU thang 7 ne` Empty Re: Hack AU thang 7 ne`

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics