Forum Happy4u ...........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cách Up Tym nhanh nak!

2 posters

Go down

Cách Up Tym nhanh nak! Empty Cách Up Tym nhanh nak!

Bài gửi  ducminhap Mon Jul 13, 2009 8:58 am

Thấy có nhiều bạn muốn up tym nhanh mà ko biết làm sao.. Vậy hôm nay mình chỉ cách của mình vẫn thường xài như sau: Đầu tiến nếu các bạn còn 5h thì cứ wa 717 up tym nhảy đôi bình thường ( 1 ván 3 tym )..... Còn nếu sau 5h nhiều bạn cứ nghĩ rằng ko còn up dc nữa như vậy là sai... Vì sau 5h chúng ta vẫn có thể up được tiếp.... Các bạn cứ wa TD 103 up club 2 ( nhớ rằng ko được xài thú vật ) 1 ván các bạn cũng kiếm được 2tym.... Ko cần nhảy các bạn vẫn được tym... Còn nếu ai làm biếng như mình cứ đi kiếm thẻ tên là Acard nạp vào tài khoản Paygage rồi sau đó vào Au ấn F3 để chỉnh time tự động SS.... Như vậy là các bạn cứ treo nick cả đêm đi ngủ vẫn được tym....1 ngày có khi kiếm 700 đến 800 tym. Đây là cách mình xài..... Ai quan tâm thì thử bắt chước.... Cứ wa TD 103 thì có rất nhiều người xài cách này.... 10 cặp đứng đầu Top là xài cách này hết nên các bạn cứ yên tâm là có room cho các bạn treo nick.....

Bảo đảm được chắc nun. Chúc mí bạn lên nhẫn nhanh nhoa. cyclops
ducminhap
ducminhap

Cách Up Tym nhanh nak! Empty cach' doa' xua roaj

Bài gửi  zjtdj937 Mon Jul 13, 2009 12:27 pm

mjnh` co' cach' nay` na` vao` osin kiem' ban? auto ss cua? noa' ui` tren CL luc' nao` ranh~ thj` up tay mjnh` up choa cap dau` top ma` cap trang va` sao doa' tuy` ngay` chu' ko phaj~ ngay` nao` cung~ vay dau coa' ngay` kjck dc h` > 900 tim cung~ dc ak' Laughing

zjtdj937

- Similar topics