Forum Happy4u ...........
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

học trò thời nay (pO tay.cOm)

Go down

học trò thời nay (pO tay.cOm) Empty học trò thời nay (pO tay.cOm)

Bài gửi  <>Tai<> Sat Jun 27, 2009 12:37 pm

Tớ cũng từng trải qua thời kỳ “mài đũng quần” trên ghế nhà trường. Nhiều chuyện vui, buồn đều trải qua, nhưng ngẫm lại thấy thời xưa của mình khác thời bây giờ nhiều quá.
Hôm nay tớ post cho mọi người vài cái là lạ của học trò thời @ (tớ suu tầm đấy). Pà kon xem cho vui nhé
học trò thời nay (pO tay.cOm) 10sc37s
học trò thời nay (pO tay.cOm) 10sc515
Đề bài:

Giới thiệu một loại hoa hoặc một loại cây mà em thích.

Bài làm:

"Hoa mà em yêu thích chính là hoa cứt lợn, nó còn có tên là hoa ngũ sắc nhưng em gọi nó là hoa cứt lợn cho nó máu.

Bông hoa có những cái cánh nhỏ, mỏng và trắng nhụy hoa có màu vàng đậm, em rất thích hoa này bởi nó nhiều đặc điểm riêng và cái mà em thích nhất chính là cái bông của nó, cái bông của nó dùng để ném nhau rất thích. Cứt lợn, một loài hoa sống đơn độc như những thằng nghiệm ra đi tìm tiền tiêm chích, loại hoa này mọc thành bầy, ở đâu có mùi thối là ở đó có hoa cứt lợn bởi vì cứt lợn là một loài hoa rất bẩn. ở xưởng thuyền đâu đâu cũng mọc hoa này bởi vì ở đó đã từng một thời làm chỗ ỉa của một bầy lợn…"

Thật sự tớ không thể nhịn cười được khi đọc bài văn này, nhưng cười xong lại thấy cay cay thế nào ấy.

Còn đây là vài chiêu quay cóp của sinh viên thời nay (pó tay):
học trò thời nay (pO tay.cOm) Untitled1
Và đây, thế này thì Thầy nào dám bắt???
học trò thời nay (pO tay.cOm) Untitled-1-1
TB: này chỉ để chúng ta… giật mình nhìn lại nhỉ? Pà kon thông cảm nhá! Ai có gì hay hơn về học trò ngày nay kể thêm nghe chơi
<>Tai<>
<>Tai<>

- Similar topics